Tiffy dey hộp 25 vỉ x 4 viên nén Thái Lan

110,500

Tiffy Dey

Công dụng: làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Thành phần:
Paracetamol: 500mg, Chlorpheniramin maleat: 2mg, Phenylephrin HCl: 10mg.
Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên
Xuất xứ thương hiệu: Thái Lan
Nhà sản xuất: Thai Nakorn Patana Co., Ltd.

Gọi đặt mua: 1900.0031 (Tư vấn miễn phí)